Thuốc giảm đau, hạ sốt

Top 10 thuốc giảm đau, hạ sốt bán chạy nhất 03/2024

Zalo
Thuốc Hapacol 150 - Hạ sốt giảm đau ở trẻ em
Giá tham khảo:
1.700đ /gói

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 24 gói x 1,5g

Dạng bào chế: Dạng bột

Thành phần: Paracetamol : 150mg, Tá dược vừa đủ 1 gói (Acid citric (khan), mannitol, đường trắng, natri bicarbonat, aspartam, PVP, màu sunset yellow, bột hương cam)

Thuốc Efferalgan 80mg - Điều trị giảm đau, hạ sốt
Giá tham khảo:
2.700đ /gói

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 12 gói

Dạng bào chế: Dạng bột

Thành phần: Paracetamol: 80mg

Thuốc Phaanedol Extra - Hạ sốt, giảm đau nhức đầu, đau bụng kinh hộp 180 viên
Giá tham khảo:
10.000đ /vỉ

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 10 vỉ x 12 viên

Dạng bào chế: Viên nén

Thành phần: Paracetamol: 500mg, Cafein: 65mg

Thuốc Hapacol 250 - Giảm đau, hạ sốt cho trẻ em
Giá tham khảo:
1.900đ /gói

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 24 gói x 1,5g

Dạng bào chế: Dạng bột

Thành phần: Paracetamol: 250 mg, Tá dược vừa đủ 1 gói (Acid citric khan, manitol, đường trắng, aspartam, natri hydrocarbonat, PVP K30, màu sunset yellow, bột hương cam)

Thuốc bột Efferalgan 150mg - Giảm đau hạ sốt
Giá tham khảo:
2.800đ /gói

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 12 gói

Dạng bào chế: Dạng bột

Thành phần: Paracetamol: 150mg

Thuốc Hapacol 80mg - Hạ sốt, giảm đau cho trẻ em
Giá tham khảo:
1.200đ /gói

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 24 gói

Dạng bào chế: Dạng bột

Thành phần: Paracetamol: 80 mg, Tá dược vừa đủ 1 gói (Manitol, acid citric khan, aspartam, đường trắng, natri hydrocarbonat, PVP K30, bột hương cam)

Thuốc Brufen Abbott 60ml - Hạ Sốt Ở Trẻ Em, Giảm Đau
Giá tham khảo:
60.000đ /lọ

Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt

Hộp 1 lọ 60ml

Dạng bào chế: Siro

Thành phần: Ibuprofen: 100mg/5ml

Thuốc Alaxan (325mg) - Giảm đau cơ xương từ nhẹ đến trung bình hộp 100 viên
Giá tham khảo:
1.500đ /viên

Nhóm: Thuốc giảm đau, kháng viêm, giảm phù nề

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Dạng bào chế: Viên nén

Thành phần: Ibuprofen: 200mg, Paracetamol: 325mg, Tá dược khác

Thuốc SaVi Etoricoxib 30mg
Giá tham khảo:
165.000đ /hộp

Nhóm: Non-Steroid (NSAID)

Hộp 3 vỉ x 10 viên

Dạng bào chế: Viên bao phim

Thành phần: Etoricoxib: 30mg

Thuốc Siro Sara - Điều trị hạ sốt, giảm đau hương cam

Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt

Hộp 1 lọ x 60ml

Dạng bào chế: Siro

Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 120mg, Tá dược: Dung dịch Sorbitol, Xanthan Gum, Natri Saccharin, Natri dihydro phosphate, Màu đỏ Carmoisin, Hương dâu tây, Glycerin, Magnesi nhôm silicat, Simethicon emulsion 30% w/w, Natri methylparaben, Natri propylparaben, Acid phosphoric, Nước tinh khiết

Thuốc SiroTiffy 30ml - Điều trị cảm cúm cho trẻ
Giá tham khảo:
16.000đ /lọ

Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt

Hộp 1 lọ 30 ml

Dạng bào chế: Dung dịch

Thành phần: Paracetamol 12000mg, Phenylephrin HCl 500mg, Chlorpheniramin maleat 100mg

Thuốc Panadol - Điều trị giảm đau - hạ sốt hộp 120 viên
Giá tham khảo:
13.000đ /vỉ

Nhóm: Thuốc đau đầu, hạ sốt

Hộp 10 vỉ x 12 viên

Dạng bào chế: Viên nén

Thành phần: Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Tá dược: Pregelatinised Starch, Maize Starch, Povidone, Potassium Sorbate, Talc, Stearic Acid, Hydroxypropyl Methylcellulose (HPMC),Triacetin

Hỏi đáp